![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
ประชาสัมพันธ์ขอเชิญนักศึกษาแพทย์ชั้นปีที่ 4 โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เข้าร่วมกิจกรรมนอกหลักสูตร (Extra-curriculum) สำหรับนักศึกษาแพทย์ชั้นคลินิก หัวข้อ Ceramic painting classในวันพุธที่ 23 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 13.00 – 16.00 น. ณ ห้องเรียนรวม ชั้น 6 อาคารศูนย์ความเป็นเลิศทางการแพทย์ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ผู้ประสานงาน : นางสาวอนันตา ยศเกตุ (พี่ผักกาด)นักวิชาการการศึกษาแผนกแพทยศาสตรศึกษาชั้นคลินิกโรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารีโทร 044-376-555 ต่อ 7302
![](https://edu.suth.go.th/wp-content/uploads/2022/02/extra4-725x1024.jpg)