วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 11.00-12.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ แพทย์หญิงปัทมา ทองดี รักษาการแทนรองผู้อานวยการกลุ่มงานการศึกษาและวิจัยทางการแพทย์ กล่าวเปิดกิจกรรม SUTH Health Research & Innovation Matching – Networking ครั้งที่ 1 ร่วมกับ Cancer Research Group at SUT โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชิโนรัตน์ กอบเดช เป็นผู้นำเสนอพร้อมเปิดโอกาสให้ผู้เข้าร่วมกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ร่วมกัน ณ ห้องเรียนรวม ชั้น 6 อาคารศูนย์ความเป็นเลิศทางการแพทย์ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
![SUTH Health Research & Innovation Matching – Networking ครั้งที่ 1 SUTH Health Research & Innovation Matching – Networking ครั้งที่ 1](https://edu.suth.go.th/wp-content/uploads/2022/03/274703013_4830189823767268_7292202832620712357_n-860x575.jpg)