ภาพกิจกรรมสร้างความสัมพันธ์สายรหัสเเละกิจกรรมเฉลยสายรหัสของนักศึกษาแพทย์ชั้นคลินิก (Welcome to SUTH) ในวันที่ 3 พฤษภาคม 2566 ณ อาคารศูนย์ความเป็นเลิศทางการแพทย์ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เพื่อเป็นการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างอาจารย์แพทย์ พยาบาล สหวิชาชีพ บุคลากรทางการแพทย์และนักศึกษาแพทย์รุ่นพี่รุ่นน้อง ณ อาคารศูนย์ความเป็นเลิศทางการแพทย์ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
![กิจกรรมสร้างความสัมพันธ์สายรหัสเเละกิจกรรมเฉลยสายรหัสของนักศึกษาแพทย์ชั้นคลินิก กิจกรรมสร้างความสัมพันธ์สายรหัสเเละกิจกรรมเฉลยสายรหัสของนักศึกษาแพทย์ชั้นคลินิก](https://edu.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/344335942_3571274323103430_7677457481226728874_n-860x575.jpg)