ภาพกิจกรรมโครงการ “อบรมเตรียมความพร้อมก่อนฝึกปฏิบัติงาน ของนักศึกษาแพทย์ชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566” ในหัวข้อ Introduction and Orientation to Medicine / Common skills in medicine / สรุปเวชระเบียน / Q&A Do and Don’t in internal medicine / การทำ Work shop ในรายวิชาอายุรศาสตร์ และหัวข้อ Common skills & Emergency Management in Eye ในวันที่ 26 เมษายน 2566 ณ ห้องประชุมเธียร์เตอร์ ชั้น 6 อาคารศูนย์ความเป็นเลิศทางการแพทย์ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารีโดยกิจกรรมในครั้งนี้ได้รับเกียรติจาก อาจารย์ แพทย์หญิงผณินทร ธัญวิริยะ หัวหน้าสาขาวิชาจักษุวิทยา รองศาสตราจารย์ นายแพทย์ฉัตรชัย กรีพละ อาจารย์แพทย์ประจำสาขาวิชาสาขาอายุรศาสตร์ อาจารย์ นายแพทย์ปณตพล เติมสินสุข และอาจารย์ แพทย์หญิงณิชกานต์ ประภาพันธศักดิ์ พร้อมด้วยคณาจารย์อาจารย์แพทย์สาขาวิชาอายุรศาสตร์และสาขาวิชาจักษุวิทยาให้เกียรติเป็นวิทยากรในครั้งนี้ การเผยแพร่ภาพกิจกรรมได้รับอนุญาตตามหลัก PDPA จากบุคคลในภาพเเล้วก่อนนำภาพมาประชาสัมพันธ์ในครั้งนี้
![ภาพกิจกรรมโครงการ “อบรมเตรียมความพร้อมก่อนฝึกปฏิบัติงาน ของนักศึกษาแพทย์ชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566” ภาพกิจกรรมโครงการ “อบรมเตรียมความพร้อมก่อนฝึกปฏิบัติงาน ของนักศึกษาแพทย์ชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566”](https://edu.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/343458515_1217517992301271_5071187809153200183_n-860x575.jpg)