ภาพกิจกรรมโครงการ “อบรมเตรียมความพร้อมก่อนฝึกปฏิบัติงาน ของนักศึกษาแพทย์ชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566” ในหัวข้อ “Preoperative and postoperative management in Surgery” โดยอาจารย์ แพทย์หญิงศริญญา ปูรณะปัญญา อาจารย์แพทย์ประจำสาขาวิชาศัลยศาสตร์ และหัวข้อ “การบันทึกเวชระเบียน” โดยนายแพทย์อยุทธ์ จินตรักษ์ แพทย์ประจำสาขาวิชาศัลยศาสตร์ ในวันที่ 27 เมษายน 2566 ณ ห้องประชุมเธียร์เตอร์ ชั้น 6 อาคารศูนย์ความเป็นเลิศทางการแพทย์ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
![อบรมเตรียมความพร้อมก่อนฝึกปฏิบัติงาน ของนักศึกษาแพทย์ชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566” ในหัวข้อ “Preoperative and postoperative management in Surgery” อบรมเตรียมความพร้อมก่อนฝึกปฏิบัติงาน ของนักศึกษาแพทย์ชั้นปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566” ในหัวข้อ “Preoperative and postoperative management in Surgery”](https://edu.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/343463861_956464579126291_8072677333080172931_n-860x575.jpg)