เมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม 2566 แผนกฝึกอบรมแพทย์หลังปริญญา ฝ่ายวิชาการเเละการศึกษาต่อเนื่อง โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ได้จัดโครงการ อบรมหลักสูตรการอบรมแพทย์พี่เลี้ยง (Up-Skill) เพื่อพัฒนาทักษะ (Upskill) ให้กับแพทย์พี่เลี้ยง ในหัวข้อ Mentor and Feedback ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้ได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นายแพทย์สราวุธ สุขสุผิว หัวหน้าสาขาวิชาอายุรศาสตร์ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี มาเป็นวิทยากรบรรยายในครั้งนี้
![เมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม 2566 แผนกฝึกอบรมแพทย์หลังปริญญา ฝ่ายวิชาการเเละการศึกษาต่อเนื่อง โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ได้จัfโครงการ อบรมหลักสูตรการอบรมแพทย์พี่เลี้ยง (Up-Skill) เพื่อพัฒนาทักษะ (Upskill) เมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม 2566 แผนกฝึกอบรมแพทย์หลังปริญญา ฝ่ายวิชาการเเละการศึกษาต่อเนื่อง โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ได้จัfโครงการ อบรมหลักสูตรการอบรมแพทย์พี่เลี้ยง (Up-Skill) เพื่อพัฒนาทักษะ (Upskill)](https://edu.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/08/350503056_1411980556302885_1534215826447647211_n-860x575.jpg)